![]() |
|
นายพศวีร์ สมใจ ปศุสัตว์จังหวัดนครราชสีมา นำข้าราชการในสังกัดสำนักงานปศุสัตว์จังหวัดฯ ร่วมวางพวงมาลาถวายราชสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ในวันปิยมหาราช วันที่ 23 ตุลาคม 2558 ณ บริเวณพระบรมราชานุสาวรีย์ รัชกาลที่ 5 สนามหน้าศาลากลางจังหวัดนครราชสีมา อ.เมือง จ.นครราชสีมา |
|
![]() |
|
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |